Motar Taya Canjin
Siffar
● Yana rike da diamita daga 14"har zuwa 56"
● dace da daban-daban tres na manyan abin hawa, m ga taya tare da gripping rily, radial ply taya, gona abin hawa, fasinja mota, da injiniya inji.
● Semi-atomatik taimaka hannu firam / demounts da taya more dace.multi-iri ƙafafun mafi dace.
●Tsarin farantin haɗin gwiwa ya fi girma.
● Ƙungiyar Kula da Wayar hannu 24V.
● Launuka na zaɓi:
Siga | |
Rim Diamita | 14-56" |
Matsakaicin diamita na dabaran | 2300MM |
Nisa Mafi Girma | 1065mm |
Matsakaicin Nauyin Daban ɗagawa | 1600kg |
Jirgin Ruwa na Ruwa na Ruwa | 2.2KW380V3PH (ZABI 220V) |
Gearbox motor | 2.2KW380V3PH (ZABI 220V) |
Matsayin amo | <75dB |
Cikakken nauyi | 887KG |
Cikakken nauyi | 1150KG |
Girman Packing | 2030*1580*1000 |
● Yana rike da diamita daga 14"har zuwa 26"
· Ya dace da tayoyin manyan abin hawa iri-iri, masu dacewa da tayoyin mai riko, tayoyin radial, motar gona, motar fasinja da injin injiniya.
●Semi-atomatik taimako hannu firam / demounts da taya more dace
● Ikon ramut mara waya ta zamani yana sa aikin ya fi dacewa (na zaɓi). ● Ƙarƙashin wutar lantarki na 24V mai nisa don aminci da haɓakawa
● daidaiton farantin haɗin gwiwa ya fi girma
● naúrar umarnin wayar hannu 24V
● launuka na zaɓi
Siga | |
Rim Diamita | 14 "-26" |
Matsakaicin diamita na dabaran | 1600MM |
Nisa Mafi Girma | 780MM |
Matsakaicin Nauyin Daban ɗagawa | 500kg |
Jirgin Ruwa na Ruwa na Ruwa | 1.5KW380V3PH (ZABI 220V) |
Gearbox motor | 2.2KW380V3PH (ZABI 220V) |
Matsayin amo | <75dB |
Cikakken nauyi | 517KG |
Cikakken nauyi | 633KG |
Girman Packing | 2030*1580*1000 |
Hali
● Yana riƙe da diamita na rim daga 14"har zuwa 26"(Max.mai aiki diamita 1300mm)
● Ya dace da tayoyi daban-daban na manyan abin hawa, masu dacewa da tayoyin tare da zobe mai kamawa, tayoyin radial ply,
motar gona, motar fasinja, da injin injiniya……da sauransu.
●Yana iya ceton albarkatun ɗan adam, aiki
lokaci da makamashi tare da babban, inganci.
● Babu buƙatar buga taya da manyan
guduma, babu lahani ga dabaran da baki.
● Haƙiƙa kyakkyawan zaɓi don taya
gyara & kayan aikin kulawa.
● Cikakken hannu na inji
yana ba da damar aiki cikin sauƙi da annashuwa.
●Birki na ƙafa yana sa shi yin aiki cikin sauƙi.
● Canjin zaɓi don ƙarin manyan tayoyi.


Sauƙi don lodawa da sauke tayoyi

Kayan aiki don mota (Na zaɓi)
Samfura | Aikace-aikace iyaka | Max. dabaran nauyi | Nisa mafi girma | Max. diamita na taya | Matsakaicin iyaka |
Saukewa: VTC570 | Mota, bas, tarakta, Mota | 500Kg | mm 780 | 1600mm | 14"-26"(355-660mm) |